"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ของผมใช้e85ตั้งแต่ป้ายแดง ตอนนี้จะแสนโลแล้ว ยังปกติดี ประหยัดค่าน้ำมันมาคุ้มสุดๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบอีกรอบ ของผมตอนนี้ 98755 กิโล ยังไม้ได้ทำอะไร ติดที่สาขาบางนา เติมe85ตลอดเพียวๆ แถวบ้านที่ทำงานปั๊มเพียบ เต็มถังเมื่อวานไปชัยภูมิได้ 400กว่าโลไฟแดง แต่วิ่งไปอีก50กว่าโล ต่างจังหวัดก็มีปั๊มเยอะแล้วนะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบตรงๆตอนนี้เปลี่ยนลูกลอยรวมค่าแรงไป รวมๆพันสี่ คุ้มนะผมว่า เอาเป็นว่าส่วนต่างเต็มถังประหยัดไปถังละ400กว่าบาท
ถังนึงวิ่งได้ 420 โลไฟแดง รถผมวิ่งไปแล้ว120000โล ก็ประมาณตีเล่นๆ300 ถังคูณส่วนต่าง400 เป็นเงินแสนกว่าแล้วนะ
ประหยัดค่าน้ำมันไป มาซ่อมพันกว่าบาท คุ้มนะผมว่า ส่วนท่อยางต่างๆยังปกติคับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host