"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอบคุณพี่เบ็น ทีมงานและสมาชิกทุกท่านค่ะ พึ่งเข้ามาเป็นสมาชิกใหม่  ออกทริปครั้งแรกคิดว่าต้องเซ็งแน่เลยเพราะไม่รู้จักใคร  แต่ทุกคนให้การต้อนรับเป็นอย่างดี สนุกมากค่ะ ขอบคุณสำหรับมิตรภาพที่ดี(รถเบอร์ 44 ค่ะ เอ๋+ปู&น้องบุญ)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 37# foung

ขอบคุณมากค่ะฟุ้ง โอกาสหน้าเจอกันค่ะ(ปู)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host