"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ใครรู้จักศูนย์ติดตั้ง ฟิล์ม 3M Crystalline แถว ชลบุรี แปดริ้ว

พอดีจะไปติดฟิล์มใหม่ หาร้านที่ไปติดยังไม่ได้ จะเอา Crystalline บานหน้า
ที่เหลือก็เอา smart ปกติไป  
พี่ๆช่วยแนะนำหน่อยได้ไหมครับ ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ธรรมพุทธรักษาครับ บางแสน  ชื่อแปลกๆ แต่ร้านฟิล์มแน่นอน  มียัน V kool
ความเนียนผมให้ 90% พอๆกับร้านทั่วไป ราคาไม่แพงเวอร์และไม่ถูก  ห้องแอร์ครับ มีห้องรับรอง
ที่เด่นกว่าที่อื่นน่าจะมีฟิล์มหลายเกรด ตั้งแต่ hi kool ยัน v kool
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ผม อันครับ  คิดเที่ยว เขาค้อ ติดต่อที่ 085-0527423
ที่พัก รถบริการนำเที่ยว อาหาร เรามีพร้อม  + ส่วนลดครับ

รถตลาด

ขอบคุณคร้าบบบบบบ

22 ประดับยนต์ พนัสนิคม มากด้วยประสบการราคากันเอง ลองสอบถามดูครับ มาจากเเปดริ้วก่อนถึง รพ.พนัส

ขี้เกียจหาละ เอาร้านไกล้ๆ นี่ละ
ผมติด 3M smart หน้า หลัง 60 ด้านข้าง 80  มาละ
  80 นี่มันมืดจิงๆ   ดีนะไม่ติดหระจกหลังด้วยไม่งั้นมองไม่เหนจิงๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host