"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พี่บอลเห็นโสบอกว่าน่าจะมีคนมาจากบางนา และแถวอ่อนนุชด้วย
น่าจะเปลี่ยนไปนัดแถวเส้นบางนะป่ะ
แถวสะพานข้ามบางนาตรงวัดศรีเอี่ยม
หาปั้มน้ำมันแถวนั้นเป็นจุดนัดพบป่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยู่ก่อนขึ้นวงแหวนหรือเปล่าครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 5# Ball007

น่าสนเหมือนกันนะ
เพื่อนๆช่วยกันออกเสียงแสดงความคิดเห็นหน่อยเร็วๆๆ

มีปั๊มเอสโซ่(ปั๊มใหญ่) ในปั๊มมีร้านแม็กโดนัลด์เปิด24 ...
utac โพสต์เมื่อ 8/11/2012 15:05

ปั้ม ESSO ก็น่าสนเหมือนกันนะครับ
ได้ข่าวว่าที่จุดสตาร์ทมีแจกขนมปังให้ทานองท้องด้วยนะครับ
เพื่อนๆท่าอื่นมีความคิดเห็นอย่างไรบ้างครับ

เจอกันตอน 6.30น. ที่ปั้ม ESSO น่าจะดีกว่านะครับ
ใช้เวลาขับรถไปที่จุดสตาร์ทประมาณ 45 นาทีก็ถึงแล้ว
นัดรวมพลที่จุดสตาร์ท 7.30น.
กว่าจะเริ่มปล่อยตัวก็ประมาณ 8.30น.
มีเวลาประมาณ 1 ชั่วโมง ให้เตรียมตัวติดสติกเกอร์ พูดคุยทำความรู้จักกันนะ

มีอีกกระทู้ที่คนโส SoDaZaaaaa ตั้งเอาไว้ด้วย นัดที่ปั้มบางจาก
http://www.hondacityclub.com/boa ... p;extra=#pid1425268
เอายังไงกันดีครับ

เริ่มนับถอยหลังสู่งานมิตติ้งใหญ่

ตกลงที่ปั้มเอสโซ่ ติดถนน บางนา-ตราด ก่อนขึ้นวงแหวน 06. ...
Ball007 โพสต์เมื่อ 11/11/2012 12:15

รับทราบครับผม

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/11/2012 20:33 โดย utac

แก้ไขครั้งสุดท้ ...
utac โพสต์เมื่อ 12/11/2012 20:12

07.00น. เริ่มเปิดให้ลงทะเบียนหรือเปล่าครับ
เข้าใจว่าอย่างนั้นนะครับถูกหรือเปล่านิ

สุปว่าเจอกันตอน 6.00น. ใช้ป่ะพี่บอล

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host