"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
งานเข้าครับรูปนี้แตกที่ตัวชิ้นงานครับ ...
nukul@t โพสต์เมื่อ 7/11/2012 19:38

ขอบคุณครับ มีคนเห็นเหมือนที่ผมเห็นซะที
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ต้องดูบ้างเเล้ว ตั้งเเต่รับรถมายังไม่เคยสังเกตเลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผลิตรถเริ่มไร้คุณภาพเข้าไปทุกวัน...

รีบกลับไปตรวจสอบรถตัวเองโดยด่วยเลย

ไม่ใช่รอยร้าวครับ แต่เป็นรอยแตกของสีเคลือบครับ

ตอบกลับ 10# woody_v51

อันนี้เห็นด้วยคับจากประสบการณ์ทำงานยานยนต์

ไม่ใช่รอยร้าวครับ แต่เป็นรอยแตกของสีเคลือบครับ ...
zuckerbergp โพสต์เมื่อ 8/11/2012 16:46

ถ้าเป็นอย่างนั้นก็ดีสิครับ แค่ recall กลับไปตบแต่งใหม่ ไม่มีผลต่อเครื่องยนต์ ลูกค้าก็สบายใจได้

หลังจากไปเที่ยวเปิดดูรถชาวบ้านเป็นสิบคัน ก็พบข้อมูลเพิ่เติม

นี่เป็น Jazz 2011 ออกรถใกล้เคียงกับของผม
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

ส่วนนี่มาจาก City 2010
รูปแรก
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

รูปที่สอง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host