"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
คันที่41 รายงานตัวกะทีมงานคราบบบ ชื่อสัก (sak_fo) อยู่เขาใหญ่จะไปรวมตัวกะทีมยังไงคับเนี่ย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จดเบอร์โทรและทะเบียนรถเพื่อนได้เลยครับ ...
Ball007 โพสต์เมื่อ 5/11/2012 20:13

เดวใกล้ถึงวันจะโทรไปนะครับ ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

คุณ sak_fo มาที่จุดสตร์ทถูกหรือเปล่าครับ ...
moty007 โพสต์เมื่อ 5/11/2012 22:11

นั่นสิครับ ยังไงขอพิกัดด้วยนะคราาาบบบ นานๆเข้าเมืองทีเดวหลง..อิอิ

ลูกทีมทุกท่านเซฟเบอร์โทรผมไว้เลยครับ ...
Ball007 โพสต์เมื่อ 13/11/2012 20:53

ผมขอไปรวมที่จุดปล่อยตัวเลยได้ไหมพี่

ทีม 4 พร้อมเจอกันที่จุดปล่อยตัวครับ
papholthat โพสต์เมื่อ 14/11/2012 13:50

อ่อคับ ผมก้อนึกว่าต้องไปรวมที่อื่นก่อนแล้วค่อยมาจุดปล่อยตัว..อิอิ

กลับมาถึงเขาใหญ่อย่างปลอดภัย+แฮ๊งงงงง!!! อิอิ{:4_380:}

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host