"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ฝาก flush แบบแน้นใช้งานซักคันนะครับ

ไม่รู้จะพอตรงแนวกับเค้ามั้ยนะครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวยๆครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวย..สะอาดตาดีครับ ใส่แมกซ์เหมือนกันเลย

ได้อยู่ งามๆๆ แบบเรียบๆ

สวยเกิ๊นน อิจฉาจังครับ
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

ขอบคุณทุกความเห็นนะครับ แนะนำหรือติชมได้นะครับ

เอาใช้งานได้สะดวก..ดีกว่าครับ RPF1 ขอบ15 นิ้วขืนจัด fitment กองกะพื้นไปไหนไม่ได้แน่ๆ  

แต่ถ้าอยาก fitment ได้ แนะนำ XXR257  ขอบ17 ออฟ30+ กว้าง 8.25 นิ้ว หน้าหลังครับ  ใส่ยาง 195/40/17  ปรับแคมเบอร์หน้า-2  กดลงสุด  รับรอง...หล่อครับ  
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

แต่ถ้าอยาก fitment ได้ แนะนำ XXR257  ขอบ17 ออฟ30+ กว้าง 8.25 นิ้ ...
aekmo โพสต์เมื่อ 11/10/2012 22:23

ลองถ้ากดลงขนาดนี้ในซอยบ้านผมไม่ต้องไปไหนกันล่ะ

ตอบกลับ 8# aekmo

สวยมากเลยครับ แต่ถ้าจัดแบบในรูปไม่รู้จะออกจากบ้านได้ป่าว555

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host