"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอตัดสินใจก่อนวันสิ้นเดือนตุลาได้มั้ยพี่เบน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ยังมีที่ว่างอยู่มั้ยคับ ถ้ามีขอจองเลยเบื้องต้น ชาย2 ญ1คับ ถ้าไงช่วยตอบกลับด้วยนะคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ยังมีอยู่คับ แจ้งชื่อ ทะเบียน ไซค์เสื้อ พร้อมโอน ได้ ...
Kwang_7161 โพสต์เมื่อ 29/9/2012 17:50

คับโผม รับทราบคับ

ผมโทรคุยกับพี่เบน แล้วคับ เคลียทุกรายละเอียดแล้วคับ ขอบคุณพี่เบน สำหรับข้อมูลแน่นมากมาย และขอขอบคุณที่พี่เบนยังจำผมได้ ในทริป ปากช่องที่มะได้ไป โอนตังแล้วจะแจ้งให้ทราบนะพี่ เบน

แล้วเจอกัน ชาวHcc. เด้อ

ตามนั้นคราบ
benz โพสต์เมื่อ 29/9/2012 23:50

จองๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ 1 คัน 3 คน รายละเอียดเด๋วแจ้งอีกที Ok มั้ยพี่เบน

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10/10/2012 15:40 โดย musichall

พี่เบน ที่จะไปกับผม ปามาน 4คน เบื้องต้นนะคับ 1คันคับพี่ เด๋วรายละเอียดต่างๆจะแจ้งให้ทราบหลังจากโอนเงินแล้วนะคับ 4คน เท่าไหร่คับ

ตอบกลับ 285# benz

ว.2 คับพี่เบน

ตื่นแต้ว. จัง.  ครั้งแรกเลย แต่ขับรถไกลกว่าคนอื่น เหอๆๆๆ
แต่ไงก็สู้ๆๆๆ

พี่เบนคับ ของผมบุคคลที 4 รอเงินอยู่คับ  ผมขอสิ้นเดือน เคลียเงินคับ บุคคลที่ 1-3 เงินพร้อมโอนแล้วคับ ยังไงผมเฟริมแน่นอนคับ  จะได้เสียค่าโอนทีเดียวคับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host