"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อยากไปด้วยค่ะ...แต่ไม่กล้า ไม่รู้จักใครเลยค่ะ ...
pekkie_pekkie โพสต์เมื่อ 25/10/2012 14:04

รีบตัดสินใจมาเลยครับแล้วจะรู้ว่ามิตรภาพยังรอคุณอยู่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยากไปด้วยค่ะ...แต่ไม่กล้า ไม่รู้จักใครเลยค่ะ ...
pekkie_pekkie โพสต์เมื่อ 25/10/2012 14:04

ถ้าได้ร่วมกิจกรรมแล้ว  เดี๋ยวก็รู้จักเพื่อนใหม่ๆ เพิ่มเยอะแยะครับ
ปีแรกๆ ผมไปก็ไม่รู้จักใคร ปีนี้ก็ยังไม่ค่อยรู้จักใครเท่าไหร่เหมือนเดิม เลยต้องไปซ้ำหาเพื่อนใหม่อีกรอบ ฮ่าๆๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ก็มีสมาชิกใหม่ หลายคันเลยครับที่ไป แบบไม่รู้จักใคร

อยากไปด้วยค่ะ...แต่ไม่กล้า ไม่รู้จักใครเลยค่ะ

โอนเรียบร้อยแล้วนะครับพี่เบ็น ธนาคารไทยพาณิชย์ ช่วง ...
satapop โพสต์เมื่อ 25/10/2012 11:02

ทราบๆ

โอนเรียบร้อยแล้วนะครับพี่เบ็น ธนาคารไทยพาณิชย์ ช่วงประมาณ 9.00 น. (25 ต.ค. 55)
ยอด 4580 บาท ครับ
ส่วนรายละเอียด ก็ตามที่ PM ไปก่อนหน้านี้ครับ

พี่เบ็น ของผมเพิ่งได้ป้ายขาวเมื่อวาน เลยมาแจ้งเลขทะ ...
sasina2526 โพสต์เมื่อ 24/10/2012 09:17

ทราบคราบผม

พี่เบ็น ของผมเพิ่งได้ป้ายขาวเมื่อวาน เลยมาแจ้งเลขทะเบียนรถคับ ฆฬ 8567 คับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23/10/2012 21:10 โดย yimlamai

โอนให้แล้วนะค่ ...
yimlamai โพสต์เมื่อ 23/10/2012 21:09

รับทราบคราบ น้องแป้ง

ว่าจะไปติดแก๊สก่อนแรลลี่ สงสัยต้องไปลุ้นติดฟรีก่อนซะแล้ว

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host