"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 3/10/2012 09:17 โดย papholthat

แก้ไขครั้งสุด ...
papholthat โพสต์เมื่อ 3/10/2012 09:14

ไม่หรอกครับ คิดว่ามีวิจารณญานกันพอครับ ก็ไม่ได้บังคับครับแต่ก็อย่างที่คุณหนึ่งพูดว่าคือถ้ากระจายๆกันก็จะช่วยดูแลสมาชิคไหม่ๆที่เข้ามาในแต่ละกลุ่ม แล้วก็ยังไงเราก็ไปที่เดียวกันอยู่แล้ว แล้วก็ทำกิจกรรมร่วมกันอยู่แล้วครับ ตามนั้นแต่ถ้าใครอยากอยู่กลุ่มกับใครเราก็ไม่ได้ห้ามครับ ^__^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พี่เบนค่ะ เสื้อไซค์เดียวกับตอนค่ายรึเปล่า ถ้าไซค์เด ...
yimlamai โพสต์เมื่อ 3/10/2012 11:27

คริๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รับทราบคราบจ๊๊บ  มารับของขวัญหลานด้วย วันงาน
เตร ...
benz โพสต์เมื่อ 3/10/2012 16:35

ทองคำ 1 ล้านบาท 5555

มีใครเอารถแปลกแตกต่างจาก city ไปบ้างค่ะ หาแนวร่วมผู้แ ...
yimlamai โพสต์เมื่อ 3/10/2012 21:21

รู้สึกจะน้อยนะปีนี้รถคันอื่นนอกจากซิตี้แต่ไม่เป็นไรหรอกครับไม่บังคับ

ตั้ม+น้ำ =แต่งงาน =ฟ้าผ่า 5555

ลืมไปแล้ว 555

กิจกรรมน่าสนใจมาก อยากร่วมกิจกรรมด้วยแต่ก็ไม่รู้จั ...
SOM_TU โพสต์เมื่อ 10/10/2012 09:47

หลายๆคนก็เข้ากิจกรรมเป็นครั้งแรกทั้งนั้นครับ มาครับเปิดใจให้กว้างแล้วมาร่วมกิจกรรมกัน

ทราย+เพื่อนรู้ใจ 1 คันด้วยนะพี่เบน ร่วมแรลลี่ด้วย

ก็อยู่ทีมพี่น๊อตไงครับ  คันที่ 13 อ่ะ  อยู่ทีมตัวเ ...
benz โพสต์เมื่อ 15/10/2012 19:13

เออครับ555 แอร์วาเอารถไปเองเน่อ 1 คัน

งานนี้ขอเป็นผู้ตามและเก็บตกทีม 2 นะ  

...
pupaya โพสต์เมื่อ 16/10/2012 20:10

ตามถูกเปล่า 555

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host