"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ขายกระเป๋ากล้องแคนนอนใบเล็กครับ และเคสหนังของนิคคอน J1

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5/9/2012 09:46 โดย satapop

กระเป๋ากล้อง canon ไซส์ S สีดำ
มี insert ข้างใน 2 ชิ้น แบ่งได้ 3 ช่อง
เหมาะสำหรับพกพาเดินเล่นสบายๆ กล้องหนึ่งตัว เลนส์หนึ่งตัว และอุปกรณ์หรือเลนส์ตัวเล็กอีกหนึ่ง

Case ของ Nikon J1 สีน้ำตาล
เป็นหนังเทียม (PU Leather) นะครับ
ถ้าจะใส่ให้ป็น full case จะได้เฉพาะบอดี้กับเลนส์ขนาด 10 mm เท่านั้นนะครับ ถ้าเป็นเลนส์ขนาดอื่นต้องใส่เฉพาะชิ้นล่างเป็น Half case เท่านั้นครับ

ทั้งสองรายการ ราคาชิ้นละ 600 บาท
โทรถามรายละเอียดได้นะครับ 0816718490
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ด้านหน้า

ด้านหลัง

ด้านใน

ขนาดกระเป๋า ด้านนอกยาว 29 เซนติเมตร  กว้าง 14 เซนติเมตร สูง 18 เซนติเมตร
ด้านในยาว 25.5 เซนติเมตร  กว้าง 11 เซนติเมตร สูง 16 เซนติเมตร
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขออัพเดทหน่อยนะครับ...
ตอนนี้มีของแต่กระเป๋า canon นะครับ
เคส J1 ของหมดแล้วครับ
สนใจโทรถามได้นะครับ...

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host