"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
มีอยู่ร้านนึงครับ...แถวสี่แยกอินโดจีน...เลี้ยวขวาไปทางเลี่ยงเมืองนิดเดียวประมาณ ร้อยเมตร เจอเลยครับ อยู่ซ้ายมือ (มาจากในเมืองนะคราบ)
ชื่อร้านจำไม่ได้แหะ แต่ผมไปติดฟิลม์มาราคาไม่แรง...มีล็อคเท็กจำหน่ายก็ไม่น่าจะแรงครับ...ลองไปดู
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host