"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
งามหลายๆครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จัด fitment เสร็จแล้ว  โดนใจมาก   

ขอบคุณ  คุณหนึ่ง  Race Auto Tire มากครับ ที่จัดการรถคันนี้ให้ออกมาแบบที่ต้องการ  

ใครชอบแนวนี้  เข้าไปพูดคุยกะร้านได้ทาง  http://www.facebook.com/RaceAutoTire  เลยน่ะครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไฟหรี่+ไฟวงแหวน 2 ชั้น

ไฟหน้าโปรเจคเตอร์ทรานฟอร์เมอร์

เอารูปมาลงให้ดูตามสํญญา  แล้วน่ะครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

สวยมากคับผม....

สวยมากคับผม....
nong123456789 โพสต์เมื่อ 30/8/2012 22:33

ขอบคุณคร๊าฟฟฟฟ

ไม่ทราบว่าช่วงล่างทำอะไรไปบ้างหรอครับ

ไม่ทราบว่าช่วงล่างทำอะไรไปบ้างหรอครับ ...
cirCe โพสต์เมื่อ 31/8/2012 10:45

ใส่โช้คสตรัทรปรับเกลียว silver's  ปรับ แข็ง- เตี้ยสุด  โช้คหลังถอดแหวนรองโช้คออกครับ  ส่วนหน้า ปรับแคมเบอร์ล้อมาประมาณ-2  พับซุ้มล้อ หน้า- หลัง เพื่อให้หลบชอบแม็กขนาน 17/8.25 off 30 ครับ

ใส่โช้คสตรัทรปรับเกลียว silver's  ปรับ แข็ง- เตี้ยสุด  ...
aekmo โพสต์เมื่อ 31/8/2012 15:48

ขอบคุณมากเลยครับ
ถามอีกนิดครับรถcity เวลาปรับแคมเบอร์ต้องทำยังไงหรอครับ

ขอบคุณมากเลยครับ
ถามอีกนิดครับรถcity เวลาปรับแคมเบอร ...
cirCe โพสต์เมื่อ 1/9/2012 17:56

ปรับได้แค่ล้อคู่หน้าครับโดยขันน๊อตตรงโช้ค แล้วปรับ(ให้ร้านทำดีกว่าครับ   ส่วนล้อหลังปรับไม่ได้ CITY&JAZZ เป็นคานแข็งครับ  สนใจแต่งรถสไตล์ flush เชิญเข้่าไปคุยกันทาง http://www.facebook.com/RaceAutoTire เลยครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host