"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 20# aekmo

แถวไหนครับแล้วใช้งานดีมั๊ยครับฝนตกๆถนนดำๆเห็นชัดกว่าซีนอลป่าวคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ  aekmo

แถวไหนครับแล้วใช้งานดีมั๊ยครับฝนตกๆ ...
wanich โพสต์เมื่อ 24/8/2012 22:15

หลอดที่ติดมากะโคม 6000K กำลังดีเลยครับ  วันนี้เพิ่งได้ลองฝ่าสายฝน  ชัดเจนกว่าซีนอล  มาก  จัดว่าเวิคร์  ครับ  น้องเค้าอยู่แถวพระราม 2  แต่นัดช่างมันติดใกล้ๆบ้านเราได้ลองโทรไปคุยดู ครับ  รับประกัน 1 ปี
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24/8/2012 23:01 โดย aekmo

อัตเดจ  ล่าสุด  รองเท้าใหม่ใหญ่ขึ้น  เป็นขนาด 17 /8.25 /off 30 หน้า-หลัง  ยาง 205/40/17  ปรับแคมเบอร์หน้า -1  ครับ

จัด fitmet ใหม่
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

หล่อจริงๆครับ เปลี่ยนไปหน้าโปรเจคเตอร์นี่เหมือนมีชีวิตเลย

ตอบกลับ 22# aekmo

ขอบคุณสำหรับจ้อมูลครับขอเบอร์น้องเค้าหน่อย
แล้วก้อขอรุ่นที่ติดมาด้วยครับ อย่าลืมลงภาพแสงให้ดูหน่อยนะครับ

หล่อง่าว อิจฉาวุ้ย

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24/8/2012 23:01 โดย aekmo

อัตเดจ  ล่าสุด   ...
aekmo โพสต์เมื่อ 24/8/2012 22:56

อ่าแม็ก ยางชุดเดิมพี่ปล่อยไปแล้วหรอ กำ ผมคนที่โทรถามอ่านะ ที่บอกว่าให้โทรไปหาอีกทีวันที่ 5 อ่าครับ

อัตเดจ  ล่าสุด   ...
aekmo โพสต์เมื่อ 24/8/2012 22:56

ถ้าปล่อยแล้วก็ไม่เป็นไร ตอบกลับด้วยให้ทราบก็ดีมากครับ แต่ถ้ายังผมขอมารับช่วงต่อนะ อิๆๆ อยากสวยบ้าง

ตอนนี้ไม่ปลิ้น ล่ะ  K จัด 17 มาใหม่   จัดfitment มาอมยาง ...
aekmo โพสต์เมื่อ 24/8/2012 22:08

ของผม 8 นิ้ว ยังไม่ปลิ้นเลยครับ
รองมาอีก 15 มิลถึงจะเบียดซุ้มม

ของผม 8 นิ้ว ยังไม่ปลิ้นเลยครับ
รองมาอีก 15 มิลถึงจ ...
CITY_SPORT โพสต์เมื่อ 27/8/2012 08:45

เอามาโชว์..ด่วนๆ  

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host