"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ  aekmo

แล้วล้นแบบนี้ ไม่ติดซุ้มหรอครับ ...
tonedpry โพสต์เมื่อ 22/8/2012 08:39

พับซุ้มหลบเอาครับ ปรับโช้คมาแข็งสุด.  แต่ตอนนี้มีโปรเจค. จะไปขอบ17. หน้ากว้าง8.25ออฟ30   จะจัดฟิตเม้นได้ง่ายกว่าขอบ15. ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวยมากกก ชอบโดนจัยจิงๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวยจริงลุง จัดเลย 17 ฟิตๆ
ยินดีต้อนรับทุกคนครับ
@ มิตรภาพ. ณ . HCC @
เพื่อนดีๆไม่ได้หากัน...ง่ายๆ...

สวยจริงลุง จัดเลย 17 ฟิตๆ
DARK โพสต์เมื่อ 23/8/2012 00:52

รอของอยู่ครับ. ไม่เกินสิ้นเดือนนี้ ฟิทๆแน่. 5555

พี่เอก ลิ้นหน้าsir มีของ ZX มั้งเปล่าอ่าพี่???

พี่เอก ลิ้นหน้าsir มีของ ZX มั้งเปล่าอ่าพี่??? ...
ton_prathum โพสต์เมื่อ 23/8/2012 07:58

ไม่ได้ทำครับต้นของZX

มาดูปลิ้นๆ อิอิ

ขอข้อมูลไฟหน่อยซิครับ ไปทำที่ไหน ราคาเท่าไหร่ ขอดูภาพแสงที่ส่องออกไปหน่อยซิครับ

มาดูปลิ้นๆ อิอิ
CITY_SPORT โพสต์เมื่อ 24/8/2012 12:52

ตอนนี้ไม่ปลิ้น ล่ะ  K จัด 17 มาใหม่   จัดfitment มาอมยางพอดีๆ

ขอข้อมูลไฟหน่อยซิครับ ไปทำที่ไหน ราคาเท่าไหร่ ขอดูภ ...
wanich โพสต์เมื่อ 24/8/2012 20:17

เอาไว้จะถ่ายรูปมาให้ดู น่ะคร๊าบบบ    ส่วนราคา  5,500 บาท  นัดช่างมาติดใกล้ๆบ้านได้เลย ครับ  โทรไปที่เบอร์  086-046-4496  บุ๊ค  ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host