"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

อัพเดจ ขาวอวบ หน่อยครับ

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไฟหน้าสวยครับ ชอบมากครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รถนายหล่อมากเลยครับ ผมอยากได้แบบนี้มั้งครับ
อยากได้ สเกิร์ตหลังแบบนี่มั้ง เค้าเรียกว่าอะไรครับ แล้วราคาเท่าไหร่ ทำที่ไหนมาครับ
แล้วสีหลังคาแต่งได้ลงตัวมากครับ อยากทำมั้งครับ ทำร้านไหนครับ

ของผมเป็น ตัวท็อปมาเลยครับ ช่วยแนะนำที่ครับ

ตอบกลับ 11# aekmo

ค่าออฟ30 คือค่าอะไรคับ

ยางในรูปตอนจัด ฟิตเม้นแล้ว เบอร์อะไรค่ะ แล้วยี้ห้ออะไร สวยมากเลย สิ้นเดือนจะได้ไปบองช่างถูก

อยากถามอีกอย่างคือ ถ้าเราแบะ -2 ยางหน้าเราจะใช้ได้ ถึ ...
a.new โพสต์เมื่อ 24/11/2012 11:27

ใช้ปรกติครับ.  สลับยางก่อตามระยะ สัก4-5000โล. สลับที่ก้อได้ครับ

อยากถามอีกอย่างคือ ถ้าเราแบะ -2 ยางหน้าเราจะใช้ได้ ถึงเดือนมั๊ย (ใช้ยางมากี่กิโลแล้วคะ ต้องเปลี่ยนยาวกี่กิโลครั้ง) จะได้คำนวน ตังค์ได้ถูก ฮิๆ ขอบคุณค่ะ

ล้อหน้า+ล้อหลัง ได้รองสเปเซอร์รึเปล่า ค่ะ  ส่วนล้อหน ...
a.new โพสต์เมื่อ 22/11/2012 10:14

ล้อหลังรองสเปเซอร์ครับ. 4มิล. ล้อหน้าแบะ-2.  พวงมาลัยคืนเองครับเวลาเลี้ยวสุด

ล้อหน้า+ล้อหลัง ได้รองสเปเซอร์รึเปล่า ค่ะ  ส่วนล้อหน้า เราเอียงล้อ -2 พวงมาลัยเวลาเลี้ยวแล้วหมุนกลับเองได้มั๊ย หรือเราต้องออกแรงหมุนช่วย (อยากรู้จริงๆ ค่ะ)

5500  บาทครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host