"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
กดลง  อีกนิด...ครับ  สวย  (ล้อหลังน่าจะพ้นซุ้่ม น่ะดูจากรูป)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18/10/2012 22:22 โดย aekmo
*** update ***

ครูดตลอดทาง 555+
R_t@ โพสต์เมื่อ 18/10/2012 21:42

เป๊ะ..แล้วครับ..
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เรื่องท้องรถ ครูดดด....ธรรมดาของรถ Flush ครับ

กดหน้าลงอีกนิด...แบะล้อ สัก-2 น่าจะพ้นซุ้ม  จะแหล่ม...มว๊ากกกกกกก (แต่ถ้าขับยาก   แค่นี้ก้อ OK แล้วครับ)  

555+  ท้องไม่ครูดครับ แต่ยางหลังกะซุ้มเสียดสี กันกระจ ...
R_t@ โพสต์เมื่อ 19/10/2012 13:36

55555   ตัวหนังสือหายหมดยัง ครับ  

คงไม่ได้มั้งครับ ล้อหลังผมมันเป็น ดรัมเบรคด้วย   เฮ ...
R_t@ โพสต์เมื่อ 20/10/2012 22:20

ดิสเบรค  ก้อหมดสิทธิ์ครับ  สำหรับ CITY&JAZZ  นอกจากผ่าคาน  หุหุ

ตอบกลับ  aekmo

ไปกันใหญ่แระลูกพี่เรา  นับวันเตี้ยลงๆ ...
tunewcity โพสต์เมื่อ 5/12/2012 16:58

พี่เป็นโลกกลัวความสูง. ซ่ะแว้ววว. ตู่.  55555

ขอถามหน่อยครับเวลาพับซุ้มหน้าเนี่ย แล้วน๊อตยึดระหว ...
chay-xxx โพสต์เมื่อ 4/1/2013 23:16

ส่วนมาก  จะตีหูยึดกันชนพับไปเลยครับ ไม่งั้น ล้ออาจจะติดหูยึดกันชนได้

ตีหูยึดแล้วเวลาจะถอดกันชนก็ต้องอัดออกมาช่ายมั้ยคร ...
chay-xxx โพสต์เมื่อ 5/1/2013 08:38

ดึงออกมาธรรมดาๆ  นี่แหละครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host