"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

((ปิด))

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26/11/2012 21:07 โดย Casanova_Dark

มาแลกเปลี่ยนข้อมูลดีๆ กันนะคร๊าบบผม !!
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ครับแต่ตอนนี้ย้ายมาอยู่สมุทรปราการแล้วครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

ครับผม ... ตอนอยู่พิดโลกเคยเอารถไปทำร้านไหนบ้างครับ ... ขอคำแนะนำร้านทำรถดีๆ หน่อยครับ (แต่งพื้นฐานทั่วไป)

ครับอยู่พิดโลกเหมือนกันครับ เจอ 855 ทักกันได้นะครับ

((ปิด))

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26/11/2012 21:07 โดย Casanova_Dark

ตามหาของแต่งดังต่อไปนี้ (มือสอง) รถสีดำ ZX

1. ชุดแต่งสเกิร์ตรอบคันทรง Mugen 2

2. สปอยเลอร์ Civic ทรง Mugen

3. หูลากรถ หน้า - หลัง (ขอห่วงเป็นสีเหลือง)

ปล. สามารถส่งมาพิษณุโลกได้นะครับ

หรือ Tel. 083 - 6290188 ชื่อ โอ๋

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host