"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เชียงใหม่ ใครได้รับรถแล้วบ้าง

ผมจอง 0 เชียงแสง S/ MT  เดือน ม.ค.55 ยังไม่ได้เลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ได้แล้วคับ จอง ก.ย. 54
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ของผมนัดรับรถจันทร์นี้ครับvatสีขาวจองตั้งแต่19พย54นานมากกกoเดียวกัน

น้องของเพื่อนเราจองตั้งแต่ ธค. 54 ยังไม่ได้เลย เซลล์บอกว่ากันยานู้น เลื่อนไปเรื่อย ๆ เลย ส่วนตัวเราไปจองสมุทรปราการเลย เดือนหน้าจะได้ละคะ
Rossarin

เมื่อวานโทรไปถามเซลล์ เซลล์บอกว่าตอนนี้เคลียร์รถของลูกค้าปีที่แล้วยังไม่หมดเลย - -" ของผมน่าจะได้ประมาณธันวาคม +- 1เดือน
ปล.ผมจองศุนย์ปอยหลวง 10 มีนาคม 2555

ของเราจอง ต้นเดือนม.ค. 55 ที่ 0 ปอยหลวงเหมือนกันค่ะ SV ขาว เซลล์บอกได้เดือนตุลา (โทรถามเมื่อต้นเดือน ก.ค. นะ)

ขอบคุณมากๆ ครับ  ช่วยแชร์ข้อมูลข่าวสาร

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host