"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ต้องการจองรถ City V/AT โครงการรถคันแรก พอจะทันไหมคะ

ต้องการจองรถ City V/AT โครงการรถคันแรก จะทันไหมคะ เพราะติดต่อไปที่ศุนย์นครสวรรค์แล้วเค้าบอกว่าเต็มแล้ว มีที่ไหนที่ยังจะจองได้อีกไหมคะ ช่วยแนะนำทีค่ะ ขอบคุณไว้ล่วงหน้านะคะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอนนี้ไม่ทันแน่นอนครับ ส่วนใหญ่รับรถต้นปีหน้า ถ้านครสวรรค์ไม่รู้อะครับว่ามีที่ไหนบ้าง

ต้องรอ ครม ประกาศว่าจะยืดหรือไม่ยิดเวลา แต่ผมจะไปจองอาทิดนี้ ได้มค ปีหน้า ไม่ทันก้อชั่งมัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยากจะจองเหมือนกันค่ะ แต่หาที่จองไม่ได้ (

ผมมีใบจองรุ่น V สีขาวรับรถเดือน พ.ย. ครับ แต่ที่ศูนย์เมืองเลยนะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host