"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พี่ตู่ LOGO ING+1 ๆๆๆๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตั้งอยู่ ตจว. มะใช่รึ....
jineenu โพสต์เมื่อ 31/7/2012 13:00

ช่วงนี้ออก ตจว บ่อยพี่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุนสำหรับคำติชม ทุกคอมเม้นนะครับ  มีไรปรึกกันในห ...
tunewcity โพสต์เมื่อ 1/8/2012 10:25

Logo ING+1 ผมยังรออยู่นะพาผมไปซื้อหน่อย

ตอบกลับ  Naytangjai

พรุ่งนี้พี่ว่างครับ   มาหาพี่หน่อย ...
tunewcity โพสต์เมื่อ 1/8/2012 11:07

กลับบ้านอะพี่กลับมาอีกทีอาทิดหน้าเลย ไว้ว่าง ๆๆ ก่อนต้องเอารถไปทำหลายอย่างเลยกะว่าเอาที่เดียวไปเลยจะได้ไม่ต้องทิ้งรถไว้หลาย ๆๆ ครั้ง เดียวไงผมโทรหา

คันสีเหลือง 8711 ใส่ชุดโหลดของอะไรครับ ...
KingARthuR โพสต์เมื่อ 1/8/2012 12:56

สตรัทปรับเกลียว silver ครับ

ทำไรมั่ง อยากทำด้วยอะ...
jineenu โพสต์เมื่อ 1/8/2012 13:33

เหมือนเดิมพี่ แค่เกาะ พาส  ทำสีใหม่รอบคัน แล้วก็เก็บรายละเอียดเล็ก ๆๆ น้อย ๆๆ ครับพี่

แวะเข้ามาดูความหล่อของแก๊งนี้ อิอิ
ne_note_na โพสต์เมื่อ 2/8/2012 06:13

โดยเฉพาะคันสีเหลืองทะเบียน 4663 อะครับหล่อมากคันนี้ แต่เสียดายเจ้าของไม่ค่อยหล่อเท่าไร เปลี่ยนเป็นผมเอามาขับแทนได้ไม่ครับคันนี้ จะหล่อขึ้นอีกเยอะเลย

ตอบกลับ 145# jineenu

ตามนี้เลยครับ เพราะชุดแต่งมันเปลี่ยนยกใส่ทั้งชุด ด้านหน้าจะไม่มีปัญหาอะไร แต่ส่วนท้ายองศา พาสและ ไฟท้ายมันจะเหลือมล้ำออกมานิด ๆๆ เก็บงานนิดเดียวก็ Ok แล้วครับ

ตอบกลับ 146# hicaru174

เริ่ม ๆ ค่อย ๆ ทำไปทีละอย่างก็ได้ครับ แต่ที่แน่ต้องมีแนวที่จะแต่งเป็นของตัวเองก่อนแล้วก็ทะยอย เก็บไปเรื่อย ๆๆ เดียวออกมาสวยแน่ครับ

ตอบกลับ 149# aeggie

ไม่ถึงขนาดนั้นหรอกครับ เอามาเทียบกับรถในห้องนี้ไม่ได้เลย ต้องเอาไว้ห่าง ๆๆ กันหน่อยเดียวรถหม่องหมด

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host