"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมก็เคยคับ เอาแบตออก แล้วหาใบ CODE ที่เป็นการ์ดไม่เจอ เลยไปเข้า ศูนย์ พระราม 2 เสียค่าหา CODE ไป 700 บาท ครับ แต่มาเจอเลข CODE ในสมุดคู่มือประกันด้านหลัง แปะสติ๊กเกอร์ เลข 5 ตัวไว้หน้าสุดท้ายของสมุดคู่มือประกันครับ ลองหาดูนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ลองเปิดช่องใส่ของเล็กๆข้างๆที่จุดบุหรี่จะมีรหัส อยู่ นั่นละครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ดูในคู่มือครับ....

ลองเปิดช่องใส่ของเล็กๆข้างๆที่จุดบุหรี่จะมีรหัส อย ...
maimochin โพสต์เมื่อ 2/8/2012 11:36

มีเหมือนกัน เหมือนศูนย์จะจดไว้ให้ ลิ้นชักใส่เหรียญ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host