"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ใครมีรหัสวิทยุเดิม ของzx บ้างครับ

ใครมีรหัส ช่วยบอกด้วยนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แต่ละเครื่องไม่เหมือนกันครับ
ให้ดูว่าตอนซื้อรถมา มีติดสติกเกอร์รหัสไว้ตรงไหนหรือเปล่า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มันมีอยู่ใน สมุดคู่มือรถ ไม่ใช่เรอะครับ

แต่ละคันไม่เหมือนกัน

ลองดูในกล่องที่เขี่ยบุหรี่ ส่วนใหญ่ติดไว้ตรงนี้

อยู่ในคู่มือ..จะเป็นเหมือนบัตรATM มีรหัส อยู่  แต่ถ้าซื้อรถมือ2 มาส่วนมากจะไม่ได้มา น่ะครับ

ซื้อ มือ 2 มาอ๊ะครับ เลยไม่รู้รหัส อ๊ะครับ พอจะมีพี่ๆๆคนไหนทราบมั้งไหมครับ

ลองดูแกะเก็บของครับ เป็นอีกที่ ๆ มีแปะ ครับ
HCC No.3586
๛นัท๛ กย 7771 ชลบุรี
087-6069779 นัท ติดต่อได้ครับ ใช้ตลอดคร้าบบบบ

ถ้าหาไม่เจอนำรถเข้า 0 เพื่อ ขอ CODE ใหม่อย่างเดียวครับแต่ละเครื่่อง CODEไม่เหมือนกันครับ

ลองถอดเครื่องออกมาดูครับของผมซื้อมือสองมาพอถอดแบตก้อต้องเข้าโค๊ตใหม่เลยแกะดูเขาเขียนไว้ที่เครื่องครับ

ผมก็เคยคับ เอาแบตออก แล้วหาใบ CODE ที่เป็นการ์ดไม่เจอ เลยไปเข้า ศูนย์ พระราม 2 เสียค่าหา CODE ไป 700 บาท ครับ แต่มาเจอเลข CODE ในสมุดคู่มือประกันด้านหลัง แปะสติ๊กเกอร์ เลข 5 ตัวไว้หน้าสุดท้ายของสมุดคู่มือประกันครับ ลองหาดูนะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host