"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พี่เอกครับซุ้มล้อหลังไปบีบมาหรอครับพี่ ที่ไหนรับบีบเก็บมั้งพี่รถผมล้อมันขูดกะซุ้ม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 22# aekmo

ทั้งหมดเลยครับ ทั้งแม็ก ยาง สปริง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แม็ก 15 นิ้ว หน้ากว้าง 8 นื้วทั้งหน้าและหลัง ออฟเซ็ท หน ...
su-tinn โพสต์เมื่อ 25/7/2012 16:26

ไม่ติดครับ...ผมใช้ชุด โช้คสตรัทรปรับเกลียวของ  SILVER'S ครับ  ปรับเตี้ยได้อีกเยอะ  แต่ผมเน้นใช้งานปรกติ เลยไม่กล้าเตี้ยกว่านี้ครับ  

แม็ก 15 นิ้ว หน้ากว้าง 8 นื้วทั้งหน้าและหลัง ออฟเซ็ท หน้า 12 หลัง36 ยางดันล็อป 195/50/15 ครับ

เวลาใช้งานติดซุ้มล้อป่าวครับ ใช้สริงโหลดอะไร รบกวนด้วยครับ ชอบแนวนี้เหมือนกันครับ

ราคาทั้งหมดชุดนี้ประมาณเท่าไหร่ครับ

กำลังหาแนวเปล ...
chumba โพสต์เมื่อ 25/7/2012 08:06

ทั้งหมดนี่คือชุดพาร์ท SIR รึป่าวครับ..หรือว่าทำไปทั้งหมดเท่าไร  

ราคาทั้งหมดชุดนี้ประมาณเท่าไหร่ครับ

กำลังหาแนวเปลี่ยนแม็ก 15 ครับ

รถสวยครับ ชอบแนวนี้เลย แต่ออฟล้อนี่ถ้าหน้าหลังกว้างเท่ากันออฟเท่ากัน ข้างหลังจะหุบเข้าไปเยอะกว่าข้างหน้านี่ครับ
แล้วไงจ๊ะ..... ^^

สวยมากครับ ผมกำลังหาขอ้มูลอยู่พอดี ระหว่า 15*7/15*8 เลือ ...
beer008 โพสต์เมื่อ 23/7/2012 22:11

ชอบแนวflushstyle ก้อ หน้ากว้าง 8 นิ้วครับ  ล้นนิสๆ...กะลังสวย

สวยมากครับ ผมกำลังหาขอ้มูลอยู่พอดี ระหว่า 15*7/15*8 เลือกไม่ถูก อิอิ

หล่อมากๆครับหน้า,ข้าง sir งานเนียนเจงๆๆ ...
aeggie โพสต์เมื่อ 22/7/2012 21:51

ขอบคุณมากครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host