"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เป็นเหมือนกันเลยค่ะ  ไปเช็คที่B-Quic่k
เจอรายการเปลี่ยนอยากจะเป็นลม  เปลี่ยนขนาดนี้ซื้อใหม่เลยดีกว่า
จานเบรคกับผ้าเบรค เพิ่งเปลี่ยนเมื่อ 3 เดือนที่แล้ว  ให้เปลี่ยนอีกล่ะ....

เค้าเทรนกันมาดีจิงๆค่ะที่นี่
ปล.มีอู่ที่อื่นแนะนำมั้ยค่ะ  ขอบคุณค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

NO...No..no..ขอบายก่อน       ตอนนี้ไม่พร้อมเปิดใช้

พักซ่อมแซมเป็นการใหญ่         ยังไม่อยากรับใครไว้ใน..หัวใจ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host