"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมชื่อเบิร์ดครับ ขับ City 03 อยู่เกษตรศรีราชาครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมโยครับ อยู่แหลมฉบัง ขับ Honda City MC2012 สีดำตัวทอป  ทะเบี ...
yochiki โพสต์เมื่อ 5/10/2012 14:03

ผมอยู่บุรีรัมย์แต่เคยไปจอดรถที่เดวกับคุณเลย วันนั้นผมไปแคะหอยแต่น้ำไม่ลง อุตสาห์ซื้อถุงมือและอุปกรณ์ สถานที่นี้คือเกาะร้อยป่าวครับ ถ้าผิดขออภัย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมโยครับ อยู่แหลมฉบัง ขับ Honda City MC2012 สีดำตัวทอป  ทะเบี ...
yochiki โพสต์เมื่อ 5/10/2012 14:03

ยินดีต้อนรับและก็ยินดีที่รู้จักครับผม ฟุ้ง นะครับไปแว๊นแถวศรีชาบ่อย

ผมชื่อเบิร์ดครับ ขับ City 03 อยู่เกษตรศรีราชาครับ ยินดี ...
bird1zaa โพสต์เมื่อ 5/10/2012 23:10

ยินดีต้อนรับครับผม ฟุ้ง นะครับอยู่เมืองชลครับ

ผมก๊อตครับยุวแถวเครือสหพัตน์ ขับcityสีขาว แต่ตอนนี้ยังป้ายแดงยุวทะเบียนสุทรปราการครับ

ผมก๊อตครับยุวแถวเครือสหพัตน์ ขับcityสีขาว แต่ตอนนี้ยั ...
gotv-tech โพสต์เมื่อ 12/10/2012 22:41

ยินดีที่รู้จักคร๊าบบบบ ผมฟุ้ง คร๊าบบบ

พิจารณากระทู้นี้หน่อยครับชาวชลบุรี
http://www.hondacityclub.com/board/viewthread.php?tid=95393

นอกโซน...ครับ....แต่ถ้า...ตรงวันหยุด...หรือวันว่าง
อยากไปร่วมแจม...สักหน่อย...อยู่..อยุธยา...วิ่งไปตราด..เดือนละครั้ง
เป็นอย่างน้อย...เอ็ม..ครับ

พิจารณากระทู้นี้หน่อยครับชาวชลบุรี
...
gotv-tech โพสต์เมื่อ 15/10/2012 21:08

น่าหนุกนะครับแนะนำตัวด้วยยินดีต้อนรับครับและยินดีที่รู้จักครับ คอยติดตามข่าวไปเรื่อยๆครับคลับเราเคยมีงานไปวิ่งเล่นกันที่พีระมาแล้ว อิอิ

นอกโซน...ครับ....แต่ถ้า...ตรงวันหยุด...หรือวันว่าง
อยากไป ...
m_laisan โพสต์เมื่อ 15/10/2012 22:35

ได้เลยคร๊าบบบ ยินดีที่รู้จักครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host