"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
*---*
golf2914 โพสต์เมื่อ 20/8/2012 23:54

อยู่หาดใหญ่ป่ะครับ เหมือนจะเคยเห็น แถวๆริมรั่ว ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไม่ติดครับ...เป็นโช้คสตัรทปรับเกลียว  ปรับขึ้น-ลง ได้ ...
aekmo โพสต์เมื่อ 25/8/2012 17:42

สตรัทนี่ปรับลงสุดแล้วรึป่าวครับ ปรับแข็งสุดรึป่าว
ไม่ทราบใช้ของอะไรอยู่ครับ กำลังสนใจสตรัทอยู่ครับ ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เห็นด้วยครับ ไหนๆลงรูปแล้ว อยากให้ลงรายละเอียดอีกหน่อย ความกว้างของล้อกับออฟเซ็ทสำคัญครับ
ใครที่สนใจจะได้เอาไว้ดูเป็นแนวทางตัดสินใจว่าเลือกล้อหน้ากว้างแค่ไหน ออฟแค่ไหนน่ะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host