"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ห้องนี้สำหรับ แม็ก 17"

อยากให้เพื่อนๆในเว็ป นำรูป รถที่ติดแม็ก ขอบ 17" มาอวดโฉมกัน  และเพื่อเป็นแนวทางสำหรับท่านที่จะใส่แม็ก 17 "  และเพื่อเป็นการแลกเปลี่ยนข้อมูลกัน  โชว์ได้เต็มที่ครับ  ทุกยี่ห้อ ทุกลาย  และสุดท้ายขอขอบคุณพื้นที่ดีๆ สำหรับชาว hondacityclub ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รอชม^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอแจมด้วยครับ

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

ถ้าแม็ก 17 ต้องออฟเซตเท่าไหร่ ยางขนาดใหนครับ ถึงจะไม่ิติด กำลังเล็งๆ 17 ไว้เหมือนกันแต่ยังไม่ได้รถเลย จองไว้ตั้งแต่ ก.พ.

offset 42-45 ครับถ้าจะไม่ให้ล้อหน้าล้นแต่มันช่างหาลายงามๆยากๆเหลือเกิน ใครมีลายสวยๆ off 42-45 แนะนำบ้างงงง

ขนาดยางเท่าไหร่ครับ  ใช่ 205/45/R17 รึเปล่าครับ

ตอบกลับ 3# jirawut

ตอบกลับ 3# jirawut

ฟิล์มของไร เบอรไหนคับ ขอบคุณคับ

จัดไปครับกับ advan RZ 17 ออฟ 40 ยาง ดันลอป 205/45/17

แนะนำ ติชมด้วยครับ

ตอบกลับ 6# Gmenem

ใช่ครับ

ตอบกลับ 7# phetz

3m fx20 ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host