"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เอาภาพสบายๆมาฝาก

เผื่อคนกรุงจะอยากมาอยู่ ตจว.บ้าง
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถ่ายที่ไหนครับ สวยดีบรรยากาศน่าไปอยู่ ชอบภาพตกปลามากครับ
ดูแถวบ้านผมบ้างพึ่งหัดถ่าย

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กาญจนบุรีน่ะครับ ท้องทุ่งเยอะดีจังเลย อิอิ เหมาะแก่การถ่ายภาพ

สวยงามมาก
ตัวอย่างโปรแกรมการแต่งล้อแม็ก
http://www.rarerims.co.uk/virtual/

สุดยอดไปเลย ใช้กล้องรุ่นไหนคะ

สุดยอดไปเลย ใช้กล้องรุ่นไหนคะ
NamPaN โพสต์เมื่อ 6/7/2012 22:18

5D mk3 ครับ รุ่นไหนๆก็ถ่ายได้ครับ ไม่ยาก เพียงแต่เข้าใจกล้องและมุมมองเป็นอย่างไรเท่านั้นเอง กล้องอาจจะต่างกันด้านคุณภาพไฟล์และลูกเล่นบ้างเท่านั้นเอง ^^

สวยครับ

ทุ่งนาสวยมากครับ

สวยครับ

เป็นเมืองที่ผมอยากไปเที่ยวมากที่สุดเลยล่ะเมืองกาญจ ทัศนียภาพสวยงาม ที่สำคัญ น้องส้ม(สาวเมืองกาญจ)น้ารักที่สุดเยยยยยยยยยยยยยย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host