"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

อัพเดทศูนย์ระยอง ได้รับรถกันหรือยัง

ผมจอง 29 มีนาคม 2555 ยังไม่ได้รับการติดต่อ อะไรเลย
ท่านอื่นเป็นอย่างไรบ้าง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 1# sorawut
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เห็นบอกว่าจองสิ้นเดือน พ.ค.ได้รถปลายเดือนนี้ของใครโดนแซงป่ะครับ ตัว TOP สีขาว

โดนซะแล้ว

ไม่น่าได้นะครับ
ผมจองต้นเมษา ได้รถ สิงหา-กันยา อ่ะ

วันนี้ไปรับรถมาศูนย์ระยอง มีcity สีขาวเข้ามาใหม่เพียบเลยครับ

ม่ายเกี่ยวกะรับรถค่ะ
แต่ขอแจม เรื่องการบริการหน่อยค่ะ
เอารถเข้าเช็คระยะปกติ พนักงานบอกรับรถตอนสามโมงพร้อมใบงาน
แต่พอถึงเวลา โทรมาเลื่อนเป็นห้าโมงมารับรถ ยังไงกันอ่ะ มีการแซงคิวด้วยเหรอ แย่ที่สุด

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host