"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ถามเพื่อนสมาชิกลำปางว่าถ้าซื้อรถจากที่อื่นแล้วมาเคลมลำปาง

ถามเพื่อนสมาชิกลำปางว่าถ้าซื้อรถจากที่อื่นแล้วมาเคลมลำปาง เคลมยากหรือไม่ครับ หรือมีตุกติกบ้างครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ทำประกันของบริษัทไหนคับ  มันขึ้นอยู่ว่าตอนทำประกันซ่อมศูนย์หรืออู่ข้างนอก
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ทำประกันของบริษัทไหนคับ  มันขึ้นอยู่ว่าตอนทำประกันซ่อมศูนย์หรืออู่ข้างนอก

ผมหมายถึงเคลมอะไหล่รถอะครับ ในกรณีที่มีปัญหา แล้วผมซื้อรถจากที่อื่นมา ศูนย์จะเคลมให้หรือเปล่าครับ...

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host