"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เชียงใหม่ เซลล์ใครโทรมานัดรับรถบ้างแล้วค่ะ

เราจองต้นเดือนธันวาอ่ะ ยังไม่มีวี่แว่วจะได้รถเลย ใครได้คิวแล้วมั้งอ่ะ ส่งข่าวหน่อยนะ จองที่ศูนย์แยกปอยหลวงอ่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จองเดือนธันวาคมเหมือนกันค่ะ ที่ศูนย์แยกปอยหลวง ยังเงียบไม่มีติดต่อเลยค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จองที่พิงนคร 13 /12/54

ยังเงียบครับ เซลแจ้ง ว่าประมาณ กันยา - ตุลา

จองตุลา 54 คับ เจ้าของศูนย์ฯ ตรงสันทรายโทรมาเองเลย รับอาทิตย์หน้าละคับ

จอง 0 เชียงแสง(นครพิงค์) ม.ค.55 s/mt ขาว  ได้คิว 72
ดูคิวเมื่ือ ต้นเืดือน มิ.ย.

เซลล์โทรมาแจ้งแล้วค่ะ ว่ารถจะเข้ามาประมาณ 15-30 สิงหา ค่ะ แต่ก้อไม่รู้ว่าจะเลื่อนอีกรึเปล่าอะค่ะ ลุ้นๆๆ กันต่อไป

เซลล์โทรมาแจ้งครั้งแรก ว่ารถจะเข้ามาประมาณมิถุนาครับ  แต่โทรไหาเชลอีกทีบอกว่าเดือนกรกฏา มาแน่ๆ ไม่รู้ว่าแน่รึป่าวครับ....รอรอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  0 เชียงแสงครับผม

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host