"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14/3/2012 14:37 โดย kajOob13

แก้ไขครั้งสุดท ...
kajOob13 โพสต์เมื่อ 13/3/2012 17:15

ทางคลับ สนับสนุน  คชจ.ให้กิจกรรมนี้ 1,000 บ. ครับ  
แต่จะได้ไปเชียร์ป่าว ยังไม่แน่นะครับ ติดงานแต่งสมาชิกแถวแจ้งวัฒนะ
ขอดูเวลาอีกทีนะครับ  ช่วงนี้งานเยอะ ยังไงก็เป็นกำลังใจให้เหมือนเดิมนะคราบ

รบกวน เอ๋ ส่งเลข บ/ช หลังไมล์ด้วยครับ

HCC  สู้ ๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host