"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
น้าต่อ....ลองเอาภาพแบบที่มันไม่สวยลงให้ดูหน่อยสิ ผมอ ...
tk_gate โพสต์เมื่อ 26/3/2012 16:25

อาจารย์เกตุ ก็ประมาณนี้แหละครับ เมื่อก่อนผมจะแต่งรูปเยอะมาก หลังๆ ก็จะเน้นมากขึ้น รูปส่วนใหญ่ก็ใช้ได้เกือบหมด แต่ก็เลือกๆเอามาลงนะครับ

ปล.ส่วนตัวผมจะถ่าย  under ไว้เพราะมันจะสามารถดึงแสงได้ แต่ถ้าถ่าย over มันจะดึงกลับมาลำบาก
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

น้าต่อ....ลองเอาภาพแบบที่มันไม่สวยลงให้ดูหน่อยสิ ผมอยากรู้ว่ามันเป็นยังไง นะ นะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวยงามมากค่ะ

ชุดสวยเปียกเลย

SET#3 นางปทุมวดี
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host