"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ของผมไม่เป็นนะครับ และไม่น่าจะเป็นด้วย ผมว่า Sales ตอบมั่วปัดปัญหาออกจากตัวนะเนี่ย

... เอ่อ ถามหน่อยครับ อาการที่ว่านี่จะเป็นทุกครั้งและทุกวันหรือเปล่า หรือเฉพาะวันที่ท่านล้างรถแล้ว disc brake ล้อหลังเปียกน้ำและแห้งเป็นสนิมครับ ของผมจะมีอาการอย่างท่านเป็นบางครั้งเมื่อไปทำ disc brake ล้อหลังเปียกจนแห้งเป็นสมิมครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ  iamchana
    เป็นทุกวันเลยครับรู้สึกว่าจะเป็นตั ...
morpan6 โพสต์เมื่อ 14/2/2012 11:32

ออ ครับ ... อื่ม ... ของผมไม่เป็นนะ ไม่มีเสียงอะไรเลย หักพวงมาลัยก็ไม่มีเสียง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host