"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 3# Papangkorn

ไกะว่าเดือนหน้าครับเช็ค 6 เดือนแรกถึงจะลองถามอาการที่ศูนย์ดู
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ของผมไม่เป็นนะครับ และไม่น่าจะเป็นด้วย ผมว่า Sales ตอบ ...
iamchana โพสต์เมื่อ 14/2/2012 10:23

เป็นทุกวันครับ ทุกครั้งที่จอดรถใว้แล้วมาขับรถ ออกตัวตอนแรกเป็นทุกครั้งเลยเข้าเกียร์ปุ๊บค่อยๆปล่อยเบรกออกไปเสียงจะดังกึกๆๆอกมาแ้ลยิงถ้าหมุนพวงมาลัยด้วยจะใช่เลย  แต่ถ้าขับไปแล้วก้ไม่เป็นนะคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เป็นเหมือนกันครับ สงสัยมาก

ของผมก็เป็นคับ

ของผมไม่เป็นนะครับ และไม่น่าจะเป็นด้วย ผมว่า Sales ตอบมั่วปัดปัญหาออกจากตัวนะเนี่ย

... เอ่อ ถามหน่อยครับ อาการที่ว่านี่จะเป็นทุกครั้งและทุกวันหรือเปล่า หรือเฉพาะวันที่ท่านล้างรถแล้ว disc brake ล้อหลังเปียกน้ำและแห้งเป็นสนิมครับ ของผมจะมีอาการอย่างท่านเป็นบางครั้งเมื่อไปทำ disc brake ล้อหลังเปียกจนแห้งเป็นสมิมครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host