"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เปลี่ยนใหม่ที่ศูนย์ หัวละ 3 พันกว่าบาท...  

ล้าง ประมาณ 2500-3000 (4 หัว) ถ้าตันแล้ว จะดีได้ไม่นาน ก็จะมีอาการอีก หรือไม่ก็แย่เดี๋ยวนั้นเลย..

ชั่งใจเอาเองนะครับ.. เพราะค่าใช้จ่ายก็สูงเหมือนกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณครับ
ราคาแรงเหมือนกันนะนี่ ...
CITY_SPORT โพสต์เมื่อ 9/1/2012 12:30

ลืมบอกไปครับ ..ลองเช็คกรองเบนซิลกับ ปั๊มติ๊ก ดูก่อนก็ได้... เปลี่ยนกรองแค่ ไม่เกิน 2000 ...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host