"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ขอที่เที่ยวโคราชหน่อยคับ

ขอสถานที่เที่ยวโคราชหน่ยคับ
ล่ะก้อโรงแรมอ่ะคับเอาแบบถูกๆคับไปสัก2คืนอ่ะคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เที่ยวกลางคืน  หรือธรรมชาติอ่ะครับ  ถ้ากลางคืนก็มีร้าน เสริมสวย  โบราณบันเทิง แฮปปี้แลนด์  เดอะสตอรี่ (สถานที่นี้อยู่ใกล้กันนะครับ) ถ้าผับ ก็ UBar  Banana ......... ที่พัก โรงแรม วีวัน , บอส  อยู่ใกล้ๆ กันกับ Ubar ประมาณ 500-

ส่วนธรรมชาติต้องไปแถวๆ เขาใหญ่เรยครับ  เยอะมากๆ ตามไร่ และรีสอร์ทต่างๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยากได้ที่พักแบบรีสอร์ทอ่ะคับที่เป็นห้องอ่ะคับมีป่ะคับ

อยากได้ที่พักแบบรีสอร์ทอ่ะคับที่เป็นห้องอ่ะคับมีป่ ...
Godzila โพสต์เมื่อ 17/12/2011 15:41

ฟ้าพราวฝนรีสอร์ท เลยคับ 400- มีบ้านเดี่ยว + ห้อง ไม่แพงคับ บายพาส นอกเมืองคับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host