"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
โอยยยย 130 ก็แย่แล้วคร๊าบบบ เสียววว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขับขี่ระวังกันนะครับ เห็นเพื่อนๆ แต่ละคน แล้ว กลัวแทน
อุบัติเหตุมันแว๊ปเดียวจริงๆ ครับ ไม่ถึงวิ
อะไรบนถนนมันเกิดได้ทั้งนั้น ขับอยู่ดีดี ยางแตก ถ้าที่ความเร็ว 80-90 คงไม่เท่าไหร่ แล้วถ้าไปแตกที่ 180-190 หละครับ  มีบินได้เลย  ด้วยความห่วงใย จากคนเคยรอดตาย จากยมบาล
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host