"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไม่เอากลัวๆๆๆๆๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
รักนะคะคนดีของฉัน
Tel : 089-4475663

140-150 พี่สาวขับทดสอบความเร็วและความนิ่งปรากดว่าไม่มีสั่นจริงๆ ๕ ๕๕  ผมขับเองก็ 100-120  ครับเพราะแม่ด่าตลอด แบบว่า ขับซ้ายก็เลื่อยเดียวก็ถึง 80-100 แต่พอแซงก็ขอเร็วหน่อยแล้วกัน สัก 120 อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

195 ครับ
บน มอเตอร์เวย์

ระยะทางจำไม่ได้ แต่ พอสมควรครับ

ไม่กล้า เยียบอีก ครับ  มันจะบิน

ตอบกลับ 1# phoo_toomcity

โอยยยย 130 ก็แย่แล้วคร๊าบบบ เสียววว
aunj โพสต์เมื่อ 7/12/2011 07:43

130 เหมือนกัน เสียวครับไม่โหลด

ผมเคยเหยียบ เข้าโค้งที่ 170 km/hr. ครับ เส้นทาง ลำปาง - เชียงใหม่ ขาลงดอยขุนตาลครับ.. (วิ่งมาจากลำปางตอน 5ทุ่ม ลงเขาเลยเหยียบดู ปรากฏว่าวิ่งขึ้นไปถึง 170 คิดว่าจะเบรคให้เหลือ 100 ก่อนเข้าโค้งลงเขา แต่ตอนกลางคืนครับ โค้งมาเร็วกว่าที่คิดเลยยกคันเร่งซึ่งอยู่ที่ 170 เข้าโค้งไป เหลือเชื่อที่รอดมาตอบกระทู้ได้ จากนี้ไปไม่เอาอีกแล้วครับ)

195 เลยหรอครับ โหดได้อีกอ่ะ

162 เชียงรากหลัง มธ รังสิต-หน้าเทคโนปทุม เบรคเกียบไม่อยู่แหน่ะครับติดไฟแดง

ผมลองวิ่ง 190 บนมอเตอร์เวย์ ไม่รู้เสียงอารัยดังครับเหมือนคนเป่
านกหวีดเลย เลยหยุดครับ แต่รู้สึกว่าเครื่องยนต์ยังเหยียบได้อีกนิดๆครับ

120 เองคับ เพราะใจไม่ถึง555

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host