"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ห้องเครื่องรถมีเสียงทำไงดีT.T

พี่cityเวลาเปลี่ยนเกียร์เครื่องยนต์มันจะขยับเปล่า

แล้วแถวห้องเครื่องมันมีเสียงเหมือนเสียงทะเบียนกระทบกับกรอบทะเบียนอะครับมันจะเป็นไรมากเปล่า แล้วมันเกิดจากอะไรอะครับ เสียงจะได้ยินชัดเวลารถยังไม่วิ่งและเวลาใส่เกียร์ตอนยังไม่วิ่งและเวลาเครื่องเร่ง (แต่ไม่ใช่เสียงทะเบียนอะครับเช็ดดูแล้ว)  

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ทำไงดี
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

เข้าเช็คที่0เลยจร้า
ว่าแต่โปรเจ็คเตอร์จัดมาเท่าไหร่อะ
nu_aacp 0843260975  CITY 2009

ดังแกร๊ก ๆๆ ๆ  ใช่ไหม
เหมือนกันเลย  ตอนแรกนึกว่าเสียงแหวนลูกสูบคล้ายๆ ของมอเตอร์ไซค์ดังหรือเปล่า

เข้าศูนย์คราวหน้าจะลองถามดูสาเหตุเหมือนกัน

มันดังตลอดเลยดังแกร๊กเหมือนเสียงกะเบียนกระทบกับป้ายทะเบียนครับ เข้าศูนย์แล้วอะครับเศร้าปนอารมย์เสียสุดๆทางศูลย์ไม่ทำให้บอกคิวรถเต็มแล้วทั้งที่ไปห้าโมงเช้าก็น่าจะๆช่วยๆกันดูหาสาเหตุหน่อย ถ้าผมขับรถไปแล้วเกิดเหตุจะทำไงเนี้ย พรุ่งนี้เลยต้องเข้าศูลย์ใหม่อีกรอบครับเขาบอกให้ผมไปแต่เจ็ดโมงเช้าเลย ทำไปได้

โปรเจ็คเตอร์จัดมา8600-9000ครับป๋ม

พี่w32virus กระจังหน้าจัดมาเท่าไรอะครับ

พี่w32virus กระจังหน้าจัดมาเท่าไรอะครับ
tanaput โพสต์เมื่อ 29/11/2011 01:19

3500 พร้อมติดตั้งครับ มี H แดง, โลโก Mugen ,โลโก้ RR
ร้าน MogenSpeed

ตอนนี้โลโก RR หักไปแล้ว  เด็กล้างรถคาร์แคร์ทำหักตอนเช็ด

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host