"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ขายไฟ xenon หลอดสไลราคาโดนมาก

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 7/11/2011 17:54 โดย eak1977

หลอด  h4  สไล  10000 k
800 บาท ไม่ร่วมส่ง  ของอยู่ภูเก็ต
0817286422  เอก
จังหน้าขายแล้วคับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ของมือสองคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กระจังหน้ามีตำหนิตรงไหนบ้างครับ  สนใจ

ของอยู่แถวไหนครับ

ออกไวๆครับคุงเอก อยู่ภูเก็ตเหมือนกันครับ
ยินดีต้อนรับทุกคนครับ
@ มิตรภาพ. ณ . HCC @
เพื่อนดีๆไม่ได้หากัน...ง่ายๆ...

ไฟซีนอนใช้งานได้ปกติรึป่าวครับ ค่าส่งจะแพงมั้ยอ่ะอยู่โคราช

จังหน้าสีดำด้าน สะเก็ตหิน
ไม่กี่จุดเล็กๆๆ คับ

xenon  ใช้งานปกติ
แสงออกฟ้า คับ
ค่าส่ง  ems + ห่อ  150 บาทคับ

ออกไวๆครับคุงเอก อยู่ภูเก็ตเหมือนกันครับ ...
DARK โพสต์เมื่อ 5/11/2011 22:20

ขอบคุงคับ

กระจังหน้ามีตำหนิตรงไหนบ้างครับ  สนใจ

ของอยู่แถวไห ...
jawsza โพสต์เมื่อ 5/11/2011 20:30

ซุปเปอร์ซิป  คับผม

ไฟซีนอล เฉพาะหลอด หรือว่า รวม บาลาสด้วยครับ
ตามไปดู "เจ้าGundaM" คลิกที่รูป

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host