"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ใครออกศูนย์ลำปางบ้าง

ได้ของแถมเยอะไหม

หรือได้น้อยมาก

แล้วช่วงนี้ใครได้รับรถหลังจากน้ำท่วมแล้วบ้าง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไปดูมาเหมือนกัน แต่เจอพนักงานไม่ค่อยประทับใจเท่าไห ...
boomlp โพสต์เมื่อ 16/10/2011 12:07

ครับ
แล้วจองเมื่อไหร่ แล้วจะได้รถเมื่อไหร่ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เห็นพี่บอกว่าจะมีศูนย์จากฮอนด้าตรงมาเปิดนะครับ

แต่ไม่รู้จริงป่าว

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host