"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมก็อยู่ลำปางครับ ได้รถเมื่อวันที่ 6 ที่ผ่านมา เป็นรุ่นใหม่เลยครับจองไปเมื่อเดือนพฤษภาคมรอนานเหมือนกันประมาณ 5 เดือนตอนแรกจองร่นเก่าไปแต่สุดท้ายพนักงานบอกว่ารุ่นเก่าไม่ผลิตแล้วเลยต้องเพิ่มเงินเพื่อเอารุ่นใหม่ แต่ก็คุ้มครับรุ่น S ธรรมดามีถุงลมคู่หน้าให้ก็เจ๋งแล้วครับ ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host