"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

Mc เชียงใหม่ดาวน์ 25% ดอกเบี้ยเท่าไหร่บ้างคะ

ไปจองที่ศูนย์ แถว Big C เชียงใหม่มา ไฟแนนซ์บอกดอกเบี้ยขึ้นเป็น 3.00 แล้วค่ะ อยากทราบว่าหลาย ๆ ท่านที่จองไปได้ดอกเบี้ยเท่าไหร่บ้างคะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รุ่นไหนค่ะ ??
ผ่อนกี่เดือน ??
ได้ของแถมอะไรบ้าง ??
จองที่นี้เหมือนกันค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ในเวปไซต์ของฮอนด้าเอง ดอกเบี้ย hond city mc 2.7 เองนะครับ

เราจองที่ศูนย์แยกปอยหลวงอ่ะ ดอกเบี้ย 3.5 แนะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host