"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เปลี่ยนยาง+แม็ก ได้คนละลาย

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10/9/2011 09:04 โดย webfaster

ไปเปลี่ยนยาง ร้านยางที่โคราช     0 Honda บอกให้ยางมาคนละลายตั้ง 0 ไม่ได้เวรกำ ความซื่อสัตย์อยู่ที่ไหน ใช้มาหลายเดือนเลย ทำยังไงดีครับ ช่วยแนะนำที
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ทำไมจะตั้งไม่ได้ล่ะครับ  รถที่บ้านผมยางคนละลาย  คนละยี่ห้อยังตั้งได้เลย

ลองกลับไปที่ที่เคยเปลี่ยนให้เค้ารับผิดชอบได้มั้ยครับ  ไม่งั้นก็ซื้อเปลี่ยนใหม่เลย  ให้ลายมันเหมือนกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมคิดว่าซื้อยางก็เหมือนซื้อรองเท้า ซื้อมา1คู่มือ1ของใหม่ จะมาอ้างว่าคนละสีก็ใส่ได้เหมือนกัน เดินไม่ล้มแน่ ก็ไม่ไหวมั้งครับ
เราซื้อยางใหม่หมด มีอยู่ข้างเดียวไม่เหมือนใคร มันก็ไม่ไหวมั้งครับที่จะอ้างว่าวิ่งได้เหมือนกัน มันเป็นที่ร้านมันไม่ได้เรื่อง ไม่มีความรับผิดชอบ และซื้อสัตย์ต่อลูกค้า
หนองไผ่ล้อม โคราช

งั้นก็รอผู้รู้ท่านต่อไปละกันครับ  แค่มาเล่าให้ฟัง

ร้านนี้ผมไม่กล้าเข้า หุหุ

ชาวโคราชไม่มีใครกล้าเข้า  อิอิ

ฟังดูแล้วร้านนี้คงจะบริการไม่ดีแน่ๆๆเลยคงอยากได้แต่ตังค์ไม่คิดถึงลูกค้าเลย

ร้านอยู่แถวไหนครับ จะได้ไม่เข้าไปเช่นกัน คนโคราชครับ

ร้านอยู่แถวไหนครับ จะได้ไม่เข้าไปเช่นกัน คนโคราชครั ...
Gafew โพสต์เมื่อ 10/9/2011 11:32
หน้าบิ๊กซี+หน้าเดอะมอล  ถ้าเจอเคสดีก็ดีไปครับ  ไม่ได้โจมตีร้านขนาดนั้นครับ  ใช้วิจารญาณดูเอานะครับ

หาข้อมูลดีๆ  แล้วก็เข้าไปเปรียบเทียบราคาดูอ่ะครับ  ไม่ใช่ว่าร้านไม่ดีเสมอไป  อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host