"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ไม่ต้องไปไหนไกล เที่ยวเขาดินกันดีกว่าครับ

พอดีช่วง 2 วันที่ผ่านมามีโอกาสได้ไปเดินเล่นๆ แถวเขาดินมาครับ เก็บรูปสัตว์น่ารักๆ มาฝาก

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมจำได้ว่าไม่ได้ไปมานานมากแล้ว ล่าสุดสมัยเรียน ม.4 ( นี่ก็จบป.ตรี มา 3 ปีแล้ว )
มือใหม่หัดถ่ายรุปน่ะครับ ใช้กล้องคอมแพคธรรมดาครับ

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มาเที่ยวเขาดินเหมือนได้กลับไปเป็นเด็กอีกครั้งเลยครับ มาเรียนรู้ชีวิตสัตว์ป่า เพราะมันก็เป็นเพื่อนร่วมโลกกับเรา

ช่ายเลย ผมก็ไม่ไดไปมาหลายปีเหมือนกาน ไม่ค่อยมีเวลาว่าง ว่างๆจะไปเที่ยว

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host