"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอบคุณมากครับผม     คุงโหน่งพอดีให้น้องแฟนผมหาโต๊ะให้อยู่เห็นว่าหันมาอีกทีคุงโหน่งหายไปนั่งโต๊ะอื่นแล้วอ่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เหลือ 3 โต๊ะหน้า  ม่ะกล้าไปนั่งกลัวเป็นโต๊ะญาติๆ อ่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รุ เเต่ว่า คุง กร มาว คนเดียว  อิอิ
nouch โพสต์เมื่อ 5/9/2011 18:39

ไม่มีใครกินเป็นเพื่อนเลย เห้อๆๆ
แถมตอนกลับวางแผนผิดไม่มีคนไปขับรถให้ ต้องลุยตามซอกซอยไปเรื่อยๆเอา..
ถึงบ้านตีหนึ่ง..รอดไป..

เหลือ 3 โต๊ะหน้า  ม่ะกล้าไปนั่งกลัวเป็นโต๊ะญาติๆ อ่ะ ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 6/9/2011 07:50

ก็จองโต๊ะหน้าไว้ให้อ่ะ

สละโสดอีกท่านยินดีด้วยครับ
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

ก็จองโต๊ะหน้าไว้ให้อ่ะ
kwangabnormal โพสต์เมื่อ 6/9/2011 18:09

จริงเหรอ ไม่ใช่โต๊ะแขกโตๆใหญ่ๆใช่ไหม๊

ก็ตอนแรกทำป้ายชื่อโต๊ะแขกไว้แล้วอ่ะ  แต่ร้านจัดดอกไม้ดันถือไปด้วยเลย มั่วเลยทีนี้  ตอนแรกก็จองโต๊ะหน้าๆไว้นั่นแหละ

โอเคแล้วคร้าบ แต่เสียอย่างเดียวตอนพีธีการฟังไม่ได้ยินเลย ฝนตกแรงมาก และมองไม่เห็นเจ้าบ่าวจุ๊บๆจ้าวสาวเลย 555

เซนเซอร์  ๆ

เดี๋ยวไว้ เเต่งรอบหน้า เอาใหม่  อุ๊ยยยย อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host