"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

นัดรวมพลสมาชิกไปงานแต่งคุณนัดหล่อ วันที่ 3 กันยายน 2554 นี้ !!!

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30/8/2011 16:19 โดย JUNIOR_ZX

ขอนัดรวมสมาชิกที่จะไปร่วมงานแต่งเพื่อนสมาชิกในคลับ " คุณนัท " เผื่อสมาชิกท่านใดอยากที่จะไปร่วมงาน  จะได้ไปพร้อมเพรียงกันครับ ผมเรยอยากจะนัดเพื่อนๆ สมาชิกรวมตัวกันที่ ลานจอดรถศาลากลางจังหวัดนครราชสีมา ฝั่งตรงข้ามพิซซ่าฮัท เวลา 16.30 น. เพื่อเคลื่อนขบวนไปยังสถานที่จัดงาน " สโมสรร่วมเริงชัย " เวลา 17.00 (ช่วงเวลาดังกล่าวอาจจะรถติด เพื่อนๆ เผื่อเวลากันด้วยนะครับ) ส่วนใครที่อยากจะไปร่วมงานแต่ยังไม่ได้รับการเชิญจากคุณนัท ก็อย่าซีเรียจนะครับไปด้วยกันได้ ซองเตรียมไว้ให้ที่งานแล้วครับ 555 (แซวเล่นเด้อ) พอดีว่าคุณนัทเค้าไม่สะดวกจะเอาซองไปให้ และไม่ค่อยได้เจอเพื่อนสมาชิกอ่ะครับ  อยากให้สมาชิกมากันนะครับ  ถือเป็นการนอกรอบไปในตัว

ขออนุญาติเอาภาพมาลงเด้อ อิๆ

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โลตัสไหนคับเนี่ย พระราม2ป่าว55
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมคงไปไม่ทัน 5 โมงเย็นนะครับ เลิกงานเดี๋ยวตามไปสมทบทีหลัง

ว๊าวๆๆๆแต่งงานกันถ้วนหน้าเลยปีนี้คลับเรา ยินดีด้วยครับ

ยินดีด้วยจร้า
น้าโหน่งเดี๋ยวผมฝากซองนะคงไม่ได้ไปหรอก
เอาข้าวผัดใส่ห่อมาฝากด้วย55555++

ยินดีด้วยจร้า
น้าโหน่งเดี๋ยวผมฝากซองนะคงไม่ได้ไปหร ...
tk_gate โพสต์เมื่อ 30/8/2011 14:55
เด่วห่อเหล้า 100 ไปให้ด้วย ผมเข้าพรรษาคงไม่ได้ดื่ม เอิ๊กๆ

ใครว่างก็เชิญมานะครับ  อิอิ    ส่วนใครว่างตอนเช้าก็  7.45 น.  ณ ค่ายสุรธรรมพิทักษ์ ซอย 4 นะครับ

ยินดีด้วยนะค่ะพี่นัท  แอบอิจฉาด้วยนะเนี้ย5555

ว่างก็ขอเชิญมาร่วมงานด้วยนะครับทุกๆคน

เด่วห่อเหล้า 100 ไปให้ด้วย ผมเข้าพรรษาคงไม่ได้ดื่ม เอ ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 30/8/2011 16:21

อย่าลืมโซดาด้วยนะ 5555+++

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host