"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมใช้ city 03 วิ่งไป 3 แสนโล ตอนนี้เกียร์ยังไม่มีปัญหาอะไรมาก แต่บางครั้งเข้าเกียร์ R มีอาการสั่นบ้างบางครั้ง ผมเปลี่ยนน้ำมันเกียร์บ่อยครับ ประมาณ 2 หมื่นโลเปลี่ยนที
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

คุณ t_rex  เข้าเกียRแล้วสั่นไปเปลี่ยนยางรองแท่นเกียก็ห ...
pipopmakkam โพสต์เมื่อ 28/9/2011 10:37

ขอบคุณ คุณ pipopmakkam ครับ เดี๋ยวให้ช่างลองเช็คและเปลี่ยนดูว่าหายไหม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host